Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[ทู้นอกเรื่อง] ... \ \ ( O * v * O ) / / ... ขอลาพักร้อน ไม่มีกำหนดคับ ... \ \ ( O * v * O ) / /

\\(*v*O)// ... มองซ้าย

\\(O*v*)// ... มองขวา

\\(O*v*O)// ... แหะๆ โทดทีนะคับ ที่มาขอใช้พื้นที่เพื่อกิจการส่วนตัว

คือบังเอิญว่า ญาติสนิทมิตรสหาย ประสบเหตุนิดหน่อยคับ

ช่วงนี้ผมเลยย้ายไปนอนบ้านเค้า

ส่วนเค้าย้ายไปนอนที่อื่น (ที่สบายกว่า)

ก็เลยไม่ค่อยสะดวกใช้คอมพ์เท่าไหร่

ทำให้อาจไม่ได้เข้ามา ป่วนทู้ชาวบ้าน หรือ ตอบหลังแมวเพื่อนฝูง ซักพักใหญ่ๆ

ถ้าหายไปนาน เพื่อนๆ ก็ไม่ต้องส่ง forward mail ตามหาคนหายนะคับ

ไว้หายยุ่งชะมัด กลับมาโผล่หัวเมื่อไหร่ ก็เห็นเองแหละคับ

ไงถ้าใครหลังแมวมาแล้วผมไม่ตอบ ก็ไม่ต้องแปลกใจนะคับ

ไม่ได้หยิ่ง ไม่ได้งอน ไม่ได้เล่นตัว นะคับ แค่ยุ่งๆ อยู่อะคับ

แล้วถ้าใครเห็นทู้ไหนที่ ฮก ลก ซิ่ว และ เหล่าสิ่งศักดิ์ประจำบอร์ด เรียกใช้งานผม

หรือ อีตาคุณภาค กะ ยัยนังมาร และบรรดาโจทย์เก่าทั้งหลาย เอาผมไปนินทาที่ไหน

รบกวนช่วยบอกทีว่าช่วงนี้ผมไม่อยู่นะขอรับ

อ้อ ... ทู้นี้ผมมาแจ้งข่าวเฉยๆ ช่วงนี้ไม่สะดวกตอบทั้งหน้าแมวหลังแมวนะคับ ขอโทดด้วยจริงๆ

สุดท้าย

ฝากถึงบรรดาสิงห์มอไซด์ เวลาขับขี่ให้ระวังด้วยเน้อ

ไปแระ ...

แว่บ ...

\\(OTvTO)//

จากคุณ : I love หมอหญิงซินปี - [ 1 ต.ค. 50 07:20:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom