Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ญี่ปุ่น ถามเพื่อนๆเรื่องที่พักครับ

เพื่อนๆครับ มีใครเคยไปพักที่ไหนแล้วประทับใจบ้างครับ

ขอข้อมูลด้วยครับ

เมืองที่ผมตั้งใจว่าจะไปพักครับ

1.โตเกียว
    2.โยโกฮาม่า
    3.ฮาโกเน่
    4.โอซาก้า เมืองนี้คงหลายวันครับ เพราะจะไปเที่ยวเรื่อยๆแถบคันไซ
    5.ฮิโรชิม่า

แล้วยังมีเวลาเหลืออีกครับ อยากพักแบบออนเซ็นซักสองคืน

รบกวนเพื่อนๆด้วยครับ ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านครับ

จากคุณ : จีร่า - [ 2 ต.ค. 50 16:53:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom