Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สอบถามคนที่เคยไปภูกระดึงครับ

ผมจะไปภูกระดึงเดือนหน้านี้น่ะครับ อยากสอบถามเรื่องบ้านพัก ที่มี2ห้องนอน 1ห้องน้ำ คืนละ2400บาท ว่าบ้านหลังนี้มีไฟฟ้า24ชม.หรือป่าวครับ แล้วมีปลั้กไฟเยอะมั๊ย จะได้เตรียมอุปกรณ์ไปถูก แล้วก็ค่ารถทัวร์ไปภูกระดึงตอนนี้เท่าไหร่แล้วอะครับ

ผมเคยไปเมื่อ5ปีที่แล้วครั้งนึง ตอนนั้นพักบ้านหลังใหญ่ที่มี3ห้องนอน2ห้องน้ำ หลังนั้นจะมีไฟฟ้า24ชม. แล้วไปเจอเพื่อนอีกกลุ่มนึงที่พักบ้านหลัง8คน เค้าบอกมีไฟฟ้าไม่24ชม. ถ้าผมจำไม่ผิดนะ เลยจะมาสอบถามคนที่เคยพักบ้านหลังนั้นให้ชัวร์ดีกว่า กำลังจะประมาณค่าใช้จ่ายด้วยน่ะครับ สรุปขอถามดังนี้นะครับ

1 บ้านพักหลัง 8 คน 2ห้องนอน 1ห้องน้ำ ราคา2400ต่อคืน มีไฟฟ้า24ชม.มั๊ย และมีปลั้กไฟเยอะหรือป่าว
    2 ขอถามคนที่เคยนอนเต๊นของอุทยาน ว่ามีสภาพดีมั๊ย รวมถึงเครื่องนอนที่ต้องเช่าเพิ่ม แล้วก็เวลาอาบน้ำ ห้องน้ำรวมเป็นยังไงบ้าง
    3 ค่ารถทัวตอนนี้เท่าไหร่แล้วอะครับ

ใครมีอะไรแนะนำเพิ่มได้นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆคนครับ

จากคุณ : สลัดจอมซ่า - [ 3 ต.ค. 50 14:38:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom