Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Universal Studio Japan ถามเกี่ยวกับ Fast Pass

พอดีเพื่อนผมเพิ่งกลับมาจากOsakaและก็ได้ไปที่Universal Studioมา เค้าบอกว่าตอนนี้ที่USJมีขายบัตรfast pass ต่างหากมีแบบเครื่องเล่น4อย่างกับ7อย่าง แต่เพื่อนผมจำไม่ได้ว่าแต่ละอย่างมีอะไรบ้าง เค้าบอกว่าfast passที่นี่จะต่างกับที่disneylandเพราะ ซื้อที่ทางเข้าได้เลย และไม่ต้องรอเป็นรอบแบบที่disneyland ผมเองก็เช็คไปที่webของUSJแล้วก็หาไม่เจอครับ ไม่ทราบว่าใครพอทราบไหมครับว่าราคาแบบ4อย่างกับแบบ7อย่างนี่ราคาอยู่ที่เท่าไรครับ และแต่ละแบบมีเครื่องเล่นอะไรบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : apc22 - [ 3 ต.ค. 50 15:45:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom