Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอรบกวนพื้นนี้หน่อยนะคะ จะสอบถามเรื่อง จะเดินทางไปหาดที่ถ่ายหนังเรื่อง The beach ด่วนค่ะ

สวัสดีค่ะ ชาวบีพีทุกท่าน

ขอรบกวนตั้งกระทู้ไว้ก่อนนะคะ

เรามีเพื่อนอยากไปเที่ยวใต้ สองท่านจะไปดูสถานที่ที่ถ่ายหนังเรื่อง The beach

ใครพอจะให้คำแนะนำได้บ้างคะ  ขอโทษที่รบกวน เพราะเราเองเคยไปกับบริษัททัวร์ที่กรุงเทพ จึงไม่แน่ใจว่าจะแนะนำเพื่อนอย่างไรดี และเราก็ไม่ค่อยมีเวลาหาข้อมูลให้เพือนด้วย จึงมารบกวนสมาชิกในห้องบีพี เผื่อจะให้คำแนะนำเพือนเราได้ค่ะ

1. ที่พักสำหรับสองคน ราคาโรงแรมปานกลาง จะไปช่วง 25-28 ตุลาคมนี้ค่ะ

2. การเดินทางไปหาดดังกล่าวค่ะ

เพื่อนอยากไปเอง เราจึงช่วยอะไรไม่ได้ นอกจากจะมาตั้งทู้ถาม เผื่อจะมีคนใจดีช่วยตอบค่ะ

ขอบคุณทุกท่านค่ะ

จากคุณ : law of nature - [ 6 ต.ค. 50 21:32:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom