Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

**ปาย - ปางอุ๋ง 3 วัน 2 คืน** แนะนำหน่อยค่ะ

อยากรบกวนเพื่อนๆ และเซียนปายช่วยแนะนำโปรแกรมท่องเที่ยวปาย - ปางอุ๋ง ใช้เวลาแค่ 3 วัน 2 คืน แต่อยากได้ไปให้ครบสถานที่ที่เป็นไฮไลน์ของแม่ฮ่องสอนค่ะ จะเป็นไปได้มั้ย ขอถามเป็นข้อๆ นะคะ
    1. ไปเองโดยไม่ซื้อแพ็กเก็จทัวร์ แต่จองบ้านพักที่นู่นล่วงหน้า หรือ ซื้อทั้งแพ็จเก็จเลยดีกว่ากัน (สมาชิกประมาณ 5 คน หญิงล้วน)
    2. ตามข้อ 1 แบบไหนประหยัดกว่ากัน (อยากไปแบบประหยัดค่ะ) แล้วทริปนี้ต้องใช้งบประมาณเท่าไรคะ
    3. ต้องไปเริ่มต้นที่ไหน และจบที่ไหนที่จะเป็นการไม่เที่ยวแบบวนไปวนมา ใช้เวลาคุ้มและได้เที่ยวครบๆ คะ
    4. ช่วงปลายเดือนมกราคม อากาศและวิวยังดีอยู่หรือเปล่า
    5. รบกวนเพื่อนๆ จัดโปรแกรม และแนะนำบริษัททัวร์ และที่พักที่น่าสนใจให้ด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ

จากคุณ : nongmhakabb - [ 9 ต.ค. 50 10:15:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom