Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามวิธีไปมาเก๊าจาก ฮ่องกง

คือว่าพักที่ฮ่องกง แถวม๊งก๊กค่ะ แต่อยากไปมาเก๊าแบบไปเช้าเย็นกลับได้ไหมค่ะ แล้วจะไปยังได้บ้างค่ะ ค่าเรือเท่าไหร่ค่ะ แล้วจะกลับจากมาเก๊ามาฮ่องกงยังได้บ้างค่ะ มาเก๊ามีอะไรเที่ยวบ้างค่ะ คือตอนนี้มี trip ไปฮ่องกง  5 วันค่ะ
    วันแรกกะจะไปวัดซัก 3 -4 วัด
    วันที่ 2 จะไป shopping ที่ฮอ่งกง
    วันที่ 3 จะไปเซิ่นเจิน
    วันที่ 4 จะไปมาเก๊าแล้วกลับมานอนที่ฮ่องกง
    เช้าวันที่ 5 เดินทางกลับช่วง 11 โมงนะค่ะ ไป 5 วันเดินทาง 3 ที่ ฮ่องกง -มาเก๊า-เซิ่นเจิ้น หนักไปไหมค่ะ
    รบกวนถามทุกท่านเกี่ยวกับการไปมาเก๊าด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 10 ต.ค. 50 18:35:24

แก้ไขเมื่อ 10 ต.ค. 50 00:06:36

แก้ไขเมื่อ 10 ต.ค. 50 00:05:13

จากคุณ : Natty_KN - [ 9 ต.ค. 50 23:56:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom