Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สุดยอดรีสอร์ท Ohana ที่ระยอง

ได้มีโอกาสมาพักผ่อนช่วง 10-12 ตุลาคม 2550 ที่ Ohana รีสอร์ท

สุดยอดตามที่ได้มีการแนะนำมาเลยครับ

สงบมากๆ บรรยากาศดีสุดๆครับ

ห้องสุดยอด สะอาด แถมอ่างจากุชี่ก็สุดยอดเลย

ถ้าใครต้องการความเป็นส่วนตัวในบรรยากาศโรแมนติก เชิญมาได้เลยครับ

เพราะผมคนหนึ่งแหละที่ติดใจและประทับใจกับ Ohana Resort and Restaurent

และแน่นอนทีเดียวที่ผมจะกลับมาใหม่อีกครั้ง

จากคุณ : BabyPure - [ 11 ต.ค. 50 14:52:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom