Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถามอีกครั้งเรื่อง Hanoi Street Hotel ค่ะ

วันนี้ได้ตกลงจองห้องพักกับ Hanoi Street hotel ไปแล้วค่ะ 3 คืน ห้อง twin  ราคา 35 USD ลดไม่ได้เพระว่าช่วงที่ไปเป็น high season  (1-4 พย)  เค้าบอกว่ามีรถไปรับที่สนามบิน 10 USD  ถ้าพัก 5 คืนขึ้นไปถึงจะรับส่งฟรี   เราบอกว่าเดี๋ยวเราไปรถเมล์ได้ เค้าก็บอกว่ามันไม่สะดวก เดี๋ยวหลง แล้วก็ไปเจอคนไม่ดีหลอก   อีกอย่างถ้ามีกระเป๋าใหญ่จะไม่อนุญาตให้ขึ้นรถเมล์
    การขึ้นรถเมล์จากสนามบินไปโรงแรมนี้ยากมั๊ยคะ เพราะที่อ่านรีวิวของเพื่อนๆ ในนี้ก็พักดูเหมือนไม่มีอะไร ออกประตู เลี้ยวขวา เดินไปถึงใต้ทางด่วนอะไรนี่แหล่ะ ก็เห็น bus No17 แล้ว ไม่น่างงนะคะ
    แล้วสต๊าฟที่โรงแรมนี้เชื่อถือได้มั๊ยคะ  ราคาห้องที่นี่แพงไปมั๊ยคะ   ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Miss Sleepy - [ 12 ต.ค. 50 15:56:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom