Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อยากทราบว่าที่ Venetian มาเก๊าสามารถฝากกระเป๋าได้มั้ยคะ

ตอนนี้กำลังแพลนเที่ยวในมาเก๊าค่ะ หลังจากแพลนของฮ่องกงที่เพิ่งเสร็จไปปวดหัวน่าดู อิอิ
    เนื่องจากว่าเรามีเวลาในมาเก๊าค่อนข้างน้อยคือ เราจะมาจากฮ่องกงในเช้าวันแรก และเดินทางกลับกรุงเทพในตอนบ่ายวันที่สอง ลองแพลนคร่าวๆแล้วคาดว่าคงจะไม่ได้แวะเที่ยวที่ไทปาเลย มีแค่ Venetian ที่อยากเข้าไปดูค่ะ เลยคิดว่าในวันที่สองหลังจากเดินเล่น Senado จนพอใจแล้วเราถึงจะ check out แล้วไปที่ท่าเรือนั่ง shuttle bus ของ Venetian ไปค่ะ (มีรึป่าวน๊า..อิอิ) แล้วค่อยเรียก taxi ไปสนามบิน ไม่ทราบว่าอย่างงี้จะดีมั้ยคะ หรือว่ามีคำแนะนำอื่นๆเพิ่มเติมรบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : anne - [ 14 ต.ค. 50 02:52:25 A:58.9.108.175 X: TicketID:130731 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom