Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เจาะลึก Autumn in Kyoto : ภาค 1 ++Transportation in Kyoto++

ไม่น่าเชื่อว่ากระทู้ในห้อง BP จะตกเร็วมาก 2 วันเท่านั้นเอง ท่านที่หากระทู้ที่แล้ว ไม่เจอ เชิญที่นี่ครับ
    http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E5916223/E5916223.html

ขออภัยที่ล่าช้าครับ สำหรับภาคต่อไปนี้ อาจจะเป็นภาคที่สำคัญในเรื่องข้อมูลการเดินทางภายในเกียวโต ซึ่งอาจจะต้องค้นคว้ามาให้ย้อนหลังเล็กน้อย  ขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม รวมทั้งที่สอบถามมาทางหลังบ้านด้วยครับ

ยังไงรีวิวชุดนี้ จะให้จบภายในเดือนนี้นะครับ แต่ท่านที่จองตั๋วเครื่องบินไว้แล้ว ไม่ถึงกับต้องเลื่อนตั๋ว รอรีวิวผมจบนะครับ แต่แนะนำว่าเดือน ต.ค. ใบไม้ยังไม่ค่อยเปลี่ยนสีเท่าไร ยังออกเขียวตุ่น ๆ ถ้าเลื่อนไปเดือน พ.ย.ก็ดีครับ ฮ่าฮ่า

จากคุณ : หมอดาริน - [ 16 ต.ค. 50 19:32:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom