Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

LET SEA HUA HIN ต้อนรับเฉพาะวันรุ่นที่ชอบเท่ห์ และรวย เท่านั้น

เห็นมีเพื่อนชม ว่า เลทซี หัวหิน สวย และ ฮิป ผมเห็นด้วยครับ บรรยากาศดี แต่ผมว่า เจ้าของเขามอง บิสสิเนส มากกว่า การบริการ เคี่ยวมากๆๆๆๆๆๆๆ ขอแก้ว จาน ช้อน หรืออะไรเพิ่ม คิดเงิน หมด อย่างต่ำๆ ก้อ ชิ้นละ 300 บาทครับ การบริการ ก้อฮ่วยกว่า รร.3ดาว แต่ราคา เท่า 5 ดาว ที่ หัวหินมี รร.ดีๆ เยอะครับ ถ้าไม่อยากผิวหวังและเสียอารมณ์ก้ออย่าไปเลย เลทซี

เมื่อวานมีเพื่อน โพส คอมเพน ผมเห็นด้วยครับ
    I had problem when I took my child to stay at Let Sea,Hua Hin since the resort's policy DON'T WELCOME CHILDREN and surcharge mort than 1500 bt a night for 5 year-old little girl. ผมมีประสบการณ์ไม่ดีเกี่ยวกับรีสอร์ทไทย ที่ชื่อ เลทซี หัวหิน เพื่อนๆ นักท่องเที่ยว ที่มีเด็ก ไม่ควรนำเด็กมาพักที่ เล็ทซี หัวหิน เพราะนอกจากราคาแพงแล้วที่นั่น(5000 บาท ต่อคืน) ยังไม่ต้อนรับเด็ก ถ้านำเด็กไปด้วย อาจถูกชาร์จ มากกว่า 1500 บาทต่อคืน ไม่ว่าลูกของคุณจะตัวเล็ก ขนาดไหน เพราะ รร.ไม่ต้อนรับเด็ก ตอนผมซื้อ คูปองโรงแรมที่งานไทยเที่ยวไทย คนขายไม่บอกเงื่อนไขหรือข้อมูล สักแต่ว่าจะขายอย่างเดียว พอไปเช็คอิน ปรากฎว่าจะชาร์จอย่างเดียว ผมจะขอยกเลิกและขอคืนเงิน ก้อไม่ยอม ผจก.บอกว่าไม่สนใจ เพราะกลุ่มเป้าหมายคือคู่ฝรั่ง และบอกข้อมูลไว้ในเวบของ รร.แล้ว ผมขอเตือน เพื่อนๆ ไทยไว้ด้วย

จากคุณ : ผิดหวัง รร.เลทซีมาก - [ 17 ต.ค. 50 21:42:40 A:203.146.63.183 X: TicketID:157983 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom