Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผู้รู้..ช่วยแนะนำที่เที่ยวที่เกาะเสม็ดด้วยค่ะ

วันที่ 8-11/11/50 มีโปรแกรมเที่ยวเกาะเสม็ด ไปกัน 4 คนด้วยกัน ส่วนที่พักก็พักตามที่ชาว BP แนะนำมาคือ เจี๊ยบบังกะโล และวงเดือนวิลล่า ส่วนเรื่องรถนั่งรถทัวร์ไปกลับง่ายดีไม่เหนื่อย แต่เรื่องที่น่าห่วงก็คือ ที่เที่ยวเวลาอยู่ในเกาะนี่สิ ไม่รู้เที่ยวที่ไหนได้บ้าง เพื่อน ๆ ช่วยแนะนำให้ที ใจอยากไปดูกระชังปลาและทานข้าวที่มุกเสม็ด แต่ไม่อยากไปทัวร์รอบเกาะ เพื่อน ๆ ช่วยแนะนำที่นะค่ะ ว่ามีโปรแกรมอะไรที่น่าสนใจบ้าง และเวลาเดินทางแต่ละหาดลำบากมากแค่ไหนด้วยค่ะ

จากคุณ : ngawjang - [ 18 ต.ค. 50 16:40:53 A:58.10.64.27 X: TicketID:158153 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom