Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

HSBC, Standard Chartered, Krungsri GE, KTC - Platinum มีบัตรไหนเข้า lounge ไหนได้บ้างครับ

อยากทราบว่า ถ้ามีบัตร HSBC, Standard Chartered, Krungsri GE, KTC (ทั้งหมด Plat) จะใช้เข้า lounge ยี่ห้อไหนได้บ้างครับ
    พอดีไม่ทราบข้อมูลเลยอะครับ
    ทราบแต่ว่า มีบัตร king power ใช้เข้า lounge ของเขาได้ แต่เห็นว่าไกลอยู่ เลยมองๆหาที่อื่นไว้นะครับ ว่าพอจะมีที่ให้เข้าได้บ้างไม
    เงื่อนไขเป็นอย่างไร บัตรหลักบัตรเสริม ยังไง ได้ไหม

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : HSKK - [ 28 ต.ค. 50 13:36:46 A:124.120.63.151 X: TicketID:141789 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom