Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

นกแอร์ ไม่ขอคบอีกแล้ว

จากที่เป็นสายการบินในดวงใจ แต่วันนี้ขอตัดขาดตลอดกาลครับ เปลี่ยนไฟล์ทผมจนเละเทะหมด อุตส่าห์วางแผนทริปมาเป็นเดือนๆ จองโรงแรม ซื้อตั๋วล่วงหน้าเป็นเดือนๆ ผมต้องยกเลิกทุกอย่างหมดในวันก่อนวันเดินทาง

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์แย่ๆ การประสานงานห่วยๆ เข็ดแล้วครับ

จากคุณ : ไหลไป - [ 17 พ.ย. 50 22:36:11 ]