Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++ Update @ Sheraton Grande Laguna Phuket ครับ+++

+++ Update @ Sheraton Grande Laguna Phuket ครับ+++
    ชือโรงแรม :  Sheraton Grande Laguna Phuket
    ที่ตั้ง : หาดบางเทา
    ใช้สิทธิ์เข้าพักฟรี 1 คืนของ STARWOOD PRIVILEGE
    ขอบคุณ : พนักงานต้อนรับที่โรงแรม ยิ้มแย้มแจ่มใสมาก ขอบคุณที่ upgrade จากห้อง Lagoon Room เป็นห้อง Luxury Room
    ขอบคุณอย่างสุดซึ้ง : พนักงาน TRAINEE ชื่อเล่นน้องไกด์ บริการจริงใจดี พร้อมเซอร์ไพร์ที่แฟนขอรบกวนให้จัดให้ โอ้ย...ประทับใจ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำและข้อมูลก่อนการเดินทางครับ
    1. ป้าซิ่ง (Naomichan)  สำหรับรีวิวแบบละเอียดของป้าครับ
    2. คุณ^^CrAnKY_DevIL^^ ขอบคุณน้องแพร ตอบได้ทุกข้อสงสัย
    3. คุณ ร้อยแปด ร้อยเก้า สำหรับข้อมูลการใช้ชีวิต 1 วันอันมีค่าในลากูน่าให้คุ้มค่าและประทับใจครับ
    4. คุณ ดวงดาว หัวใจ ดอกไม้ ชายทะเล สำหรับข้อมูลเกี่ยวกับห้องอาหาร
    5. และท่านอื่นๆที่คอยแนะนำเวลามีคำถามและข้อสงสัย ขอบคุณครับ

จากคุณ : เชียงชุน - [ วันลอยกระทง 08:06:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom