Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนแนะนำ ทริป เชียงใหม่ เชียงราย สิ้นปีนี้ด้วยครับ

จะไปเที่ยงเชียงใหม่ เชียงราย ในวันที่ 28 ธค50 - 1 มค 51 ตามโปรแกรมนี้ครับ รบกวนเซียนเชียงใหม่ เชียงราย ดูด้วยครับ
    28 ธค  10.00 น. ออกจากบ้านที่นครปฐม เ่ข้าที่พัก ที่ อ.แม่ริม ช่วงมืดๆ
    29 ธค   8.00 น. เดินทางไป เชียงราย พระตำหนักดอยตุง  ช่วงบ่ายไปวัดร่องขุน  เย็นกลับที่พัก  ช่วงระหว่างพระตำหนักกับวัดร่องขุน มีที่เที่ยวที่ไหนอีกบ้างครับ เผื่อแวะเที่ยวได้อีก แนะนำหน่อยครับ
    30 ธค 8.00 น. เดินทางไปดอยอินทนนท์  จะทานข้าวเที่ยงที่ดอยอินทนนท์ ไม่ทราบมีร้านอาหารมั้ยครับ ช่วงบ่ายๆ กลับมาแวะบ้านถวาย  ตอนเย็นไปเดินพืชสวนโลก  แล้วกลับที่พัก
    31 ธค 8.00น. เดินทางไปดอยสุเทพ  ดอยปุย พระตำหนักภูพิงค์  ตอนบ่ายไปดูสวนสัตว์หมีแพนด้า เย็นๆ ไปเดินไนท์บาซ่า
    1 มค  8.00 เดินทางกลับ นครปฐม
    ตามโปรแกรมนี้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ เพิ่มเติมได้คับ ส่วนร้านอาหารผมยังไม่รู้ว่าแต่ละที่จะแวะทานที่ไหน รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : อำนวยศิลป์61 - [ วันพ่อแห่งชาติ 15:33:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom