Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทำอะไรดีที่วังน้ำเขียวครับ ? ขอถามผู้ที่เคยไปครับ

จันทร์-อังคาร ที่ 24-25 นี้จะไปวังน้ำเขียวกัน  ประมาณ  20 คน   ออกจากกรุงเทพเช้า  และต้องกลับถึงกรุงเทพวันอังคารสัก 3 ทุ่ม  ขอถามเพื่อนที่มีประสบการณ์เคยไปว่ามีกิจกรรมอะไรที่ทำได้  เอาแบบสบายๆเพราะมีตั้งแต่อายุ 20-50 และเวลาก็คงไม่มากนัก  จะพักกันที่บ้านสวนฮ้อมครับ  อ้อแล้วมีร้านอาหารอะไรแนะนำบ้างครับ  บ้านอยู่แถวบางนา ไปกลับเส้นทางไหนดีครับ ?

จากคุณ : kugar - [ 17 ธ.ค. 50 05:01:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom