Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เสี่ย ศักดิ์ดา หายไปไหนเอ่ยครับ ช่วยจัดทริปกระบี่ด้วยครับ

ไม่รู้เสี่ยหายไปไหน สงสัยแอบหนีซ๊อเที่ยวแน่เลย คือเคยถามเสี่ยแล้วครั้งหนึ่งเรื่องโรงแรมปรากฏว่าติดงานด่วนต้องไปพม่าเลยต้องยกยอดไปเที่ยวเดือนมีนาคม วันที่ 5-9 ลงเครื่องเช้า9.20น.ครับ เที่ยวกลับวันที่ 9 17.20น. ตอนนั้นเสี่ยแนะนำให้นอน Railay Bay Resort & Spa ห้อง Privacy Cottageคับ คือผมกับแฟนแล้วก็ชอบเลยครับ (ดูจากกระทู้ของเสี่ยครับ) ผมมีงบอยู่อีกประมาณ 20,000 บาท ไม่รวมค่าโรงแรมครับ รบกวนเสี่ยช่วยจัดทริปหน่อยครับว่าวันแรกเราควรทำอะไรแล้วลงเครื่องถึงกระบี่แล้วเรานั่งรถอะไรไปResort ที่เสี่ยแนะนำ  ผมอยากทำให้แฟนผมประทับใจกับทริปนี้ และเราคงไม่เที่ยวด้วยกันอีก 1 ปีครึ่ง เพราะผมต้องไปเรียนต่อและคิดว่าจบ(หวังว่าคงไม่จบเห่ก่อน)กลับมาเราจะแต่งงานกันขอบคุณนะครับเสี่ย (แก้ไขเพราะ ลืมบอกไปครับว่าแล้วเราควรไปนอนเกาะ พีพี มั้ยครับคือชอบทะเสใสๆ ฟ้าสีคราม กลางคืนนอนดูดาวดวงใหญ่ๆ พิมพ์เองยังอ่านแล้วรู้สีกเลี่ยนเลย) ส่วนทัวร์สี่เกาะคนละประมานเท่าไรครับ แล้วเค้าไปไหนกันบ้างครับเสี่ย

จากคุณ : po2213 - [ 24 ม.ค. 51 13:48:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom