Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

**[ Review ] :: " พาแกะ 3 ตัว ตามหาทะเลสายไหม " ....ทริป ลำปาง -เชียงราย - ภูชี้ฟ้า -ผาตั้ง... :::

ก่อนอื่นขอบคุณทุกท่าน ที่หลงเข้ามาดูรีวิวนี้นะครับ
    รีวิวครั้งที่สองของห้อง  BP ครับ

ทริบส่งท้ายปี 2550 ที่ผ่านมา
    ขอตั้งชื่อว่า ทริบตามล่าหาสายไหมให้เหล่าแก็งค์แกะซ่าทั้ง 3 หน่อ

เหตุเกิดของทริปนี้เกิดจากเบคอน ลูกสาวคนที่ 2 ใน 3แกะ พี่น้อง ... ไบเล่ย์ ..เบคอน ..เบเคอร์
    เกิดอยากกินสายไหมขึ้นมา ...กระผมก้อดันไปเอารูป ทะเลหมอกที่ภูชี้ฟ้าให้ดู กะว่าจะหลอกแกะเล่น

ปรากฎว่าแกะทั้งสามตัว ชอบอกชอบใจใหญ่ .. มาคลอเคลีย อ้อน พาไปกินให้หน่อย ...

เอากับมัน...เดี๋ยว ถ้าไปถึงที่ แล้วจะผลักให้ลงไปกินให้อิ่มเลย คอยดู 555

ปล. กด F11 ดูเต็มจอ จะช่วยเพิ่มอรรถรสในการรับชมคับ

แก้ไขเมื่อ 27 ม.ค. 51 00:37:55

จากคุณ : the Sixth Floor - [ 27 ม.ค. 51 00:13:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom