Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

**[ Review ] ::" พาแกะ 3 ตัว ตามหาทะเลสายไหม " ....ทริป ลำปาง -เชียงราย - ภูชี้ฟ้า -ผาตั้ง...( ตอนจบ !!! ) :::**

กลับมาต่อกันครับ หลังจากจบตอนแรกไป

ท่านใดพึ่งมาเป็นครั้งแรกตามไปอ่านตอนแรก ระหว่างรอกระผมพิมพ์ก่อนได้นะครับ

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E6274052/E6274052.html

ขอเปิดด้วยรูปวิวหน้าห้องพักอีกครังละกันครับ

วันนี้มีโปรแกรม ตื่นกันแต่เช้าตรู่เพื่อ ไปหาทะเลหมอกให้ ลูกแกะทั้ง 3 ตัวคับ

พันผ้าพันคอเก๋ๆ แล้วก้อออกจากห้องเวลาประมาณ ตี 5 ครึ่งครับ
    ขับเลยแยกทางไปจุดชมวิวด้วย ต้องวนกลับมาอีกรอบ

ค่อยๆต้วมเตี้ยมขึ้นไปเพราะยังมืดอยู่เลย
    เสร็จแล้วก็จอดรถตรงจุดจอดรถครับ แล้วก็จะเดินเท้าขึ้นไปยังจุดชมวิว

จะมีน้องๆ เด็กๆคนท้องถิ่น ซึ่งจะมาขอเป็นไกด์ด้วยนะครับ น้องๆน่ารักดี

จากคุณ : the Sixth Floor - [ 29 ม.ค. 51 20:43:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom