Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

_ ++++ ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้เด็กบลู ! ! ++++ _

สวัสดีครับท่านผมชม (อ่าน)ชาว BP ทุกท่าน smile

ขอต้อนรับทุกคนเข้าสู่รายการ ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้เด็กบลู exclaim

ถ้าพร้อมแล้วเรามาเริ่มรายการกันดีกว่านะครับ

กฎของเรามีอยู่ว่า ทางรายการจะโพสต์ภาพสถานที่ท่องเที่ยวภายในประเทศจำนวน 3 ภาพก่อนนะครับ เพื่อให้ทุกๆท่านทายภาพปริศนาของเรา ใครทายถูกเป็นคนแรกครบ 3 ภาพ จะเป็นผู้โพสต์ภาพสถานที่ท่องเที่ยวภายในประเทศต่อๆไปนะครับ

ปล. 1 ผู้เข้าแข่งขันที่ทายภาพครบและถูกต้องคนแรก จะเป็นผู้โพสต์รูปสถานที่ท่องเที่ยวภายในประเทศไทย กรุณาโพสต์รูปตั้งแต่ 1 รูปขึ้น  ไปนะครับแต่ขอจำกัดท่านละไม่เกิน 3 รูปนะครับ

2 ถ้าภาพไหนไม่มีคนทายถูกหรือยากเกินไป รบกวนเพิ่มคำใบ้ลงไปเหนือภาพด้วยนะครับ

3 ทางรายการยังขาดของรางวัลแด่ผู้ชนะนะครับ ผู้ชนะในแต่ละชุดภาพจะได้ จุ๊ปๆ เป็นรางวัลมีใครประสงค์บริจาค จุ๊ปๆ สามารถบริจาคได้ที่กระทู้เลยนะครับ ส่งจูบ จุ๊บๆ

4 ถ้าท่านเห็นว่ากฎข้อใดของเราเคร่งครัด หรือ เคร่งเครียดเกินไปสามารถเขียนบอกกันได้เลยนะครับ จะได้นำไปปรับปรุงต่อไปครับ

5 รูปภาพใดที่ไม่ได้ถ่ายมาด้วยตัวของท่านเองกรุณาให้เครดิตเจ้าของรูปด้วยครับ

เอา เพื่อให้ไม่เป็นการเสียเวลามากกว่านี้มาเริ่มกันเลยดีกว่านะครับ เริ่มนับ

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 51 01:46:17

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 51 01:43:40

จากคุณ : pongpath202 - [ 3 มี.ค. 51 01:42:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom