Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แนะนำหน่อยค่ะ ไปเที่ยวกระบี่ วางแผนการเที่ยวยังไงดี

Plan ว่าจะไปเที่ยวเกาะที่กระบี่ค่ะ จองตั๋วเครื่องบินไว้แล้ว ไปลงกระบี่วันที่ 1 พฤษภาคม กลับวันที่ 6 พฤษภาคมตอนเย็นค่ะ
    คิดไว้ว่าจะไปเที่ยวเกาะพีพี สิมิลัน หมู่เกาะสุรินทร์ เกาะไม้ท่อน ไร่เลย์ เยอะไปไหมค่ะ จะplan การเดินทาง หรือการแวะดำน้ำยังไงดี
    อยากไปนอนบนเกาะสักสามคืน แล้วค่อยกลับมานอนในเมืองเพื่อเตรียมบินกลับกรุงเทพฯค่ะ
    ถ้าเช่าเรือแล้วออกไปดำน้ำเองไม่ซื้อpackage ไปจะดีไหมค่ะ เพราะทัวชอบจำกัดเวลาไปแล้วไม่ค่อยสนุก

ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ มือใหม่ค่ะ อยากเที่ยวให้สนุก พักร้อนทั้งที อยากเต็มที่กับทะเลสวยๆค่ะ

จากคุณ : mo_coolcute - [ 11 มี.ค. 51 15:25:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom