Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ร้านอาหารเหล่านี้ อยู่หัวหิน หรือ ชะอำ ครับ ช่วยหน่อย

แบบว่า กำลังวางแผนกินอาหารแต่ละมื้อในทริปอยู่หงะครับ

ช่วยแนะนำร้านอาหารอร่อยๆ ที่ไม่ไกลมากจาก Holiday Inn Regent Cha-am หรือ รีเจ้นท์ ชะอำเก่า นั่นแหละครับ

พอดี อ่านๆ ใน BP เห็นมีพูดถึงร้านพวกนี้ รวมๆระหว่าง หัวหิน กับ ชะอำ เลยอยากทราบว่า มันอยู่ หห. หรือ ชอ. กันหงะครับ

แล้ว รสชาติอาหาร บรรยากาศ เป็นยังไงมั่งครับ

และถ้าไม่เป็นการรบกวน แนะนำร้านที่คิดว่าเด็ดๆ ให้ด้วยก้อยิ่งดีใหญ่เลยครับ

ปลาทู
    ชมทะเล
    สุภัทรา by the sea
    อยู่เย็น

อาราย อีก น้า.......

จากคุณ : พนบ. - [ 20 มี.ค. 51 16:53:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom