Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

~จัดทริปทัวร์ตรังแบบประหยัด 3วัน 2คืน ให้หน่อยค่ะ~

สวัสดีค่ะ

เดือนพฤษภาตั้งใจจะไปเที่ยวกับเพื่อนๆประมาณ 4-5คน  เดินทางจากสุราษฎร์ธานี  แต่ตอนนี้กำลังเลือกระหว่างเกาะเต่ากับตรังค่ะ  เกาะเต่ามีข้อมูลแล้ว  แต่เราไม่เคยไปตรังเลย  

รบกวนแนะนำทริปทัวร์ให้หน่อยค่ะ  อยากไปดำน้ำ(สน็อคเกิ้ล) และชมทิวทัศน์สวยงาม  งบประมาณคนละ 3500-4000  บาท  ที่ตั้งใจไว้ 3วัน 2 คืน หรือ 4 วัน3คืน รวมเดินทางค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ~องค์หญิง On The ROCK~ - [ 24 มี.ค. 51 15:30:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom