Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แถวฐานทัพเรือสัตหีบ มีอะไรน่าเที่ยวบ้างครับ

ว่าจะไปสงกรานต์นี้ครับ ไม่ทราบว่าแถวๆนั้นมีอะไรน่าเที่ยวน่าชมบ้างครับพี่น้อง BP ที่รัก

อย่าว่ากระนั้นเลย ถ้าจะไปจากแถวอ่อนนุชนี่ไปยังไงครับ

ตรงยาวไปเลยใช่ไหมครับ แล้วมีอะไรสังเกตไหมครับว่า ฐานทัพเรือสัตหีบอยู่ตรงไหนอะไรยังไงครับ หรือว่าใครพอจะมีแผนที่ให้บ้างครับผม

แล้วถ้าจะไปสนามบินอู่ตะเภา นี่ก็คืออยู่ข้างในฐานทัพเรืออีกทีใช่ไหมครับ

อีกอย่างที่สงสัยคือ แล้วเรือหลวงจักรีนฤเบศร์ นี่เขาเปิดให้ขึ้นไปเที่ยวตลอดไหมครับ หรือว่าตอนนี้ออกทะเลอยู่ ถ้าไปเที่ยวได้นี่ ต้องไปถึงกี่โมงก่อนเขาปิดครับผม

แล้วถ้าผมไป 2 วัน 1 คืน นี้ควรไปเที่ยวอะไรบ้างครับ แบบว่าไม่ไปไม่ได้ครับ

ต้องขอรบกวนด้วยนะครับผม

ขอบคุณมากๆนะครับ

จากคุณ : CaptainKit - [ 4 เม.ย. 51 15:19:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom