Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รีวิว หลีเป๊ะ พึ่งกลับมาค่ะ รีวิวนี้จะเกิดขึ้นไม่ได้ ถ้าไม่ได้.เพื่อนๆ BP ขอบคุณมากนะคะ ^^

ไปช่วงสงกรานต์ค่ะ ออกเดินทางวันที่ 11 ตอน 20.00 และกลับวันที่ 15 เวลา 15.30 รวม สี่วัน สามคืน
    ไปกับอาดังซีทัวร์ค่ะ เป็นทริปที่สนุก และ ประทับใจมากค่ะ อาหารอร่อย ไกด์พาดำน้ำ อัธยาศัยดี  ดูแลเป็นอย่างดี
    เลยค่ะ ^^ เป็นอีกความสุขหนึ่ง แต่แลก กับการกลับมา
    ตัวดำ ๆ หน้า ดำๆ อิอิ ยอมค่า
    และรีวิวนี้จะเกิดขึ้นไม่ได้ ถ้าไม่ได้รับน้ำใจจากเพื่อน BP
    นะคะ ขอขอบคุณ
    noo_jar ,  Athlons , AugusT[CrusheR]VeronicA ,
    tthanes , แก่ กรุงเก่า , แม็คโดนัท , หมูอ้วนจอมพลัง ,
    Select Star , ดื้อมาตั้งแต่เกิด ,   [Cha] , เส้น ,
    MlCHAEL , คุณพ่อขอที , Lipda - Pilipda , สันกาลาคีรี ,
    สายใยบางบาง , Pooh-55 ,ninue , ดวงดาว หัวใจ ดอกไม้ ชายทะเล ,sneer ,
    eig ,ณ วันหนึ่งเราจะมาพบกัน ,  iamorange ,tid_ham ,  pk12th
    ปล. ถ้าขาดใครไปต้องขออภัยด้วยนะคะ
    อยากบอกว่า ขอบคุณ สำหรับน้ำใจที่มีให้นะคะ
    ปล.รูปอาจจะไม่ค่อยสวยนะคะ ^^
    อาจจะบรรยายได้ไม่หมด ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยน๊า

จากคุณ : อลิซ ในดินแดนไม่มหัศจรรย์ - [ 18 เม.ย. 51 00:49:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom