Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+++ Review : เกาะกูด : งามโข รีสอร์ต : 5-9 พ.ค. 2008 บุกเดี่ยวค๊าบบบ +++

ก่อนอื่นต้องบอกว่า เพิ่งรีวิวเป็นครั้งแรกครับ หลังจากที่สิงห้องนี้มานานพอสมควร ถือโอกาสเปิดตัวที่นี่เลยแล้วกันนะครับ
    รูปไม่สวยก็อย่าว่ากันนะครับ คนถ่ายฝืมืออ่อนด้อยยิ่งนัก
    ไม่ขอใส่เครดิตที่รูปนะครับ ใครอยากได้เอาไปทำอะไร ถ้าไม่รังเกียจ ก็เชิญเลยครับ ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ
    ถ้าพร้อมแล้ว เชิญชมได้เลยครับ

ขอขอบคุณ คุณพี่แพนด้า dekhype ครับ สำหรับข้อมูลดีดีครับ ขอบคุณจริงๆครับ

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ค. 51 16:56:02

จากคุณ : เป็ดหัวเขียว บินเลี้ยวลด - [ 12 พ.ค. 51 16:28:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom