Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

++ สอบถามเซียนเสม็ดเรื่องการเดินทางในเกาะหน่อยค่ะ ++

จะไปเที่ยวเสม็ดวันที่ 24-26 พค. นี้ค่ะ จองที่พักไว้ 2 ที่ คือเสม็ดวิลล์ กะ นิมานรดี .. แบบว่าโลภมากค่ะ อยากไปหลายๆที่ค่ะ

แต่ว่าอยากไปกินข้าวมื้อเที่ยงที่ร้านพลอย ที่ต้องสั่นกระดิ่งค่ะ พอดีไปกะน้องสาวไม่มีใครขี่มอไซค์เป็นเลย ต้องพึ่งรถประจำทางค่ะ คิดว่าน่าจะไปไหนดี
    1. วันที่พักที่เสม็ดวิลล์
    2. วันที่พักในนิมานรดี

ทั้งสองที่อยู่ด้านใต้ของเกาะ ห่างจากร้านพอสมควรเลยล่ะค่ะ และก็ค่าแท๊กซี่ในเกาะประมาณเท่าไหร่คะ ถ้าแพงเกินไปจะได้ตัดใจไม่ต้องไปกิน ไว้รอทริปหน้าไปพักใกล้ๆร้านก็ได้ ..

ขอบคุณสำหรับคำตอบทุกคนนะคะ

จากคุณ : Avalanche - [ 12 พ.ค. 51 21:35:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom