Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รีสอร์ทในละคร ดาวเปื้อนดิน กะ ร่ายริษยา

สวัสดีค่ะ เมื่อวันอาทิดนั่งดู ดาวเปื้อนดิน มีไปถ่ายที่รีสอร์ทไรไม่รุ ตอนที่ชมพู่กะชายหนุ่ม(จำชื่อไม่ได้ค่ะ) อยู่ที่รีสอร์ทซักที่ ประมาณเหมือนเป็น pool villa  ด้านข้างของสระน้ำใสแจ๋ว ไม่รุว่าทำด้วยกระจกหรืออารัยก้อไม่รุ เซ๊กซี่มากๆ เห็นขาเห็นแข็งหมดเลย อิอิ  มีไคพอทราบมั่งมั๊ยค่ะ ว่ารีสอร์ทชื่ออารัย  แต่ดูแล้วเหมือนยังสร้างไม่เสร็จอะค่ะ

นึกขึ้นมาได้ อิอิ อีกเรื่องค่ะ ร่ายริษยา ที่ เชอร์รี่เป็นเจ้าของรีสอร์ท นี่ไหนอ่ะค๊ะ

ขอบคุณค่า

จากคุณ : ฉันคิดไปเป็นชาวเกาะ - [ 21 พ.ค. 51 16:56:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom