Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เส้นทาง บุโรพุทโธ - บาหลี ครับ

ผมวางแผนพาพ่อกับแม่ไปบาหลี เดือน ก.ค. นี้ครับ (ผมเพิ่งกลับจากบาหลี สัปดาห์ที่แล้ว) แต่อยากพาเขาแวะเที่ยว บุโรพุทโธก่อน ตามตารางดังนี้ครับ
    วันที่ 1 นั่ง Air Asia ลงที่ KUL เที่ยว KUL และพัก 1 คืน
    วันที่ 2 นั่ง Air Asia ไป ยอกจากาตาร์ เที่ยว บุโรพุทโธ พัก 1 คืน
    วันที่ 3 นั่ง Domestic ของ อินโด จาก ยอกจากาตาร์ ไปบาหลี
    วันที่ 4 - 6 เที่ยวในบาหลีครับ
    วันที่ 7 นั่ง Air Asia จาก DPS - KUL - BKK
    แต่ผมมีปัญหา ว่า ในวันที่ 2 จะเดินทาง จากสนามบิน ยอกจากาตาร์ ไป บุโรพุทโธอย่างไร ได้บ้าง และ ควรจะพักที่ไหน ในวันที่ 3 ที่จะเดินทางไปบาหลี สายการบินของอินโด อะไรบ้างที่มีเส้นทางจาก ยอกจากาตาร์ ไปบาหลี เพราะผมพยายามเช็คทางเน็ตตามสายการบินที่รู้ ไม่มีข้อมูลเวลา ไฟท์บิน หรืออะไรเลยที่ผมจะได้มาวางแผนเที่ยวได้
    หมายเหตุ ทริปนี้เน้นความสะดวกระดับหนึ่งไม่หรูมาก เพราะ ต้นทุนไม่สูงมากนัก แต่ไม่ลำบากเกินไป ขอให้พ่อกับแม่เดินทางไม่ลำบากครับ
    ขอบคุณทุก ๆ ข้อมูลที่กรุณาช่วยครับ

จากคุณ : Tingdoy - [ 24 พ.ค. 51 08:15:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom