Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครเป็นเซียนกระบี่บ้างคะ รบกวนช่วยวางโปรแกรมเที่ยวทีค่ะ

จะไปกระบี่วันที่18-20 กรกฎา ได้แต่หวังว่าฝนจะไม่ตก คาดว่าจะจองตั๋วเที่ยวสิบโมงเช้า ไปถึงคงเที่ยง กว่าจะ check in เข้าโรงแรม unpack แล้วก็คงซักบ่ายสองค่ะ
    สถานที่ที่อยากไปนะคะ 1. ทะเลแหวก  2. เกาะห้อง เกาะ ปอดะ เกาะไก่ 4.หาดไร่เลย์   5. เกาะพีพี  6.อ่าวมาหยา
    วันแรกนี่พอจะไปเที่ยวไหนได้บ้างไหมคะ วันที่สองอยากออกไปไกลๆ หน่อย เช่นพวก เกาะพีพี แล้วก็อ่าวมาหยา
    รบกวนหน่อยนะคะ ไปทั้งทีก็อยากเที่ยวให้ได้เยอะๆน่ะค่ะ

จากคุณ : JSH1999 - [ 15 มิ.ย. 51 15:49:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom