Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

แนะนำที่พัก ที่เพชรบูรณ์ เขาค้อ ให้นิดนึงได้มั๊ยคะ^^

กำลัง plan จะไป ดูทะเลหมอก ที่เขาค้อ จ.เพชรบูรณ์ ช่วงประมาณเดือนตุลาคมค่ะ

เข้ามา search อ่านที่เพื่อนๆเขียนไว้ให้ แต่ตาลายมากค่ะ งง นิดหน่อยด้วยค่ะ

พอดีจะไปเป็นครอบครัวเล็กๆประมาณ 5 ครอบครัวค่ะ ไม่อยากนอนเป็นโรงแรมค่ะ อยากได้บ้านที่สามารถอยู่รวมกันได้ หรือถ้าไม่พอ เป็น 2 หลังใกล้ๆกันได้ค่ะ

ราคากลางๆไม่แพง ไม่ถูกมาก รีสอร์ทใหม่ หรือ ไม่ใหม่มาก ที่สวยๆ บริการดีน่ะค่ะ

รบกวนเพื่อนๆที่เคยไปพักที่ใดใด แล้วชอบ รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ ขอบพระคุณมากค่ะ

จากคุณ : rasaja - [ 23 มิ.ย. 51 19:38:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom