Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

REVIEW..หยุดวันเดียว เที่ยวประหยัด ที่ตลาดน้ำลำพญาสิครับ เชิญๆครับ

หวัดดีครับ  พี่ๆ  น้องๆ  หลังจากที่ได้มีโอกาสเข้ามาชมรีวิว  สถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ  มากมาย  โอกาสนี้ผมขอนำเสนอ  สถานที่ท่องเที่ยวแบบ  ที่เที่ยวที่กินแบบสบายๆ  ใกล้ๆ  กรุงเทพฯ ครับ  หลายคนคนเคยมาสัมผัสแล้ว  ที่ๆ  ผมจะพาชมคือ  ตลาดน้ำลำพญาครับ  .....  อย่าเพิ่งโห่นะครับ  แหมมม  ก็มันใกล้บ้านนี่นา  จากบ้านผมไปประมาณ 10  กม.เอง   เอาล่ะ  ลองตจามมาชมนะครับ  ผิดพลาดด้านข้อมูลประการใดขอโทษด้วยนะครับ  มือใหม่ครับ

จากคุณ : AODAOD29 - [ 29 มิ.ย. 51 19:39:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom