Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ม๋าซ่าส์.. ตะลุยPhuket เวอร์ชั่น หลงกันสนั่นเมือง T__T ... + Review The Evason Phuket

สวัสดีครับ วันนี้ม๋าน้อยจะพาไปตะลุยภูเก็ต พร้อมทรงผมใหม่ กับใจดวงใหม่คร้าบ

ภาพปรากอบ อาจจะไม่สวยนะครับ เพราะใช้กล้องดิจิม่อนที่ติดมากับมือถือถ่ายครับ
    (ที่จริงก็ ถ่ายรูปไม่เป็นด้วยแหละครับ)

ทริปนี้  โหด หลง เมา ฮา แล้วก็ ดำ คร้าบ  ดำสุดๆ spf 500 ก็เอาไม่อยู่คร้าบ

เมื่อพร้อมแล้วก็ ออกเดินทางกันเลยครับ

Let's อะโกโก้ ........

จากคุณ : smooth_as_milk - [ 3 ก.ค. 51 05:56:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom