Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+ + + + + รบกวนแนะนำที่พัก ถ้าจะไปปลูกป่าชายเลน ให้ด้วยครับ + + + + +

กระทู้หาย -*-

รบกวนหลังไมค์มาก็ได้ครับ

คือจะไปปลูกป่าชายเลนกันนะครับ ทั้งภาควิชาคนเยอะมากๆๆๆ

ปีที่แล้วไปกัน 120 คน หาที่พักได้ ไปปลูกป่ากันที่บ้านคลองโคลน สมุทรสงคราม

แต่ปีนี้ คนไปเยอะขึ้นมากครับ 250 คนได้ เลยอยากหาที่พักที่รองรับถึง 250 คนนะครับ

พยายามหาอยุ่ แต่ยังหาไม่ได้เลยครับ

ก็อยากรบกวนให้ช่วยแนะนำที่พัก ที่สามารถรองรับได้ถึง 250 คนนะครับ

แบบเหมารีสอร์ตเลยนะครับ

ไม่ต้องเป็นสมุทธสงครามแล้วก็ได้ครับ

แต่เป็นจังหวัดที่นั่งรถไม่เกิน 3-4 ชม.

รบกวนช่วยแนะนำให้ด้วยครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ

หลังไมค์มาละกันนะครับ เดี๋ยวกระทู้หายอีก -*-

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ค. 51 20:55:36

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ค. 51 01:01:49

จากคุณ : yumemizakura - [ 11 ก.ค. 51 00:54:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom