Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สงสัยเรื่อง TAG ครับ

ผมเองและสมาชิกอีกหลายท่านคงเป็นแบบผม คือ สั่งของไปแล้วยังไม่ได้ครับ
    อยากให้เพื่อนๆที่รับรุข่าวสารช่วยอธิบานแถลงไขให้ชัดถ้อยชัดคำครับผมมีข้อสังเกตุคือ
    1. ต้องมีเรื่องอะไรซักอย่างในกลุ่มผ้รับผิดชอบเพระเท่าที่ตามอ่านดูน่าจะใช่นะครับ
    2. มีเหตุการณ์อะไรแล้วช่วยกันปกปิดอยู่เพราะเคยได้รับข้อความหลังไมค์ประมาณว่าถ้ายังไม่ได้รับของยังไม่ต้องตอบกระทู้ใด ๆทั้งสิ้น
    3. ตอนนี้ของของอยู่รึเปล่า สินค้าในมือเพียงพอต่อการจัดส่งหรือไม่
    4. คนที่ยังไม่ได้รับของทำไมยังอยู่เฉยล่ะครับ เห็นแต่กระทู้ให้กำลังใจผมเองก็อยากให้กำลังใจแต่ไม่เข้าใจว่าเกิดเหการณ์อะไรขึ้นครับ

เพื่อนสมาชิกอ่านแล้วช่วยตอบผมด้วยเหตุด้วยผลนะครับ กรุณาอย่าตอบแบบไม่สร้างสรรค์ ช่วยกันปกปิดเลยนะครับ ที่สำคัญอย่าเหน็บแนมมาแบบรักกันเองมากมากจนไม่ให้ใครเข้ามาตำหนิได้นะครับ

จากคุณ : Chut790 - [ 22 ก.ค. 51 12:33:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom