Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โรงแรมแนะนำในแม่ฮ่องสอน นอกจาก อิมพีเรียล ธารา

คือ กำลังจะจัดทริป ให้กับครอบครัวค่ะ จะพักปายคืนนึง แม่ฮ่องสอนคืนนึง  มีคนแนะนำโรงแรม แม่ฮ่องสอน เมาท์เทนอิน แต่ไม่แน่ใจว่าดีหรือไม่ ในแง่ของความใหม่ของห้องพัก บรรยากาศ และสถานที่โดยรวม  แต่ทางโรงแรมบอกว่าเพิ่งจะ renovate ใหม่  แต่ยังไม่มีโบรชัวร์ให้ดู  ถ้าเป็นอิมพีเรียล ธารา  ราคาห้องก็สูงเกินไป  ไม่ทราบมีใครพอจะแนะนำโรงแรมใน อ. เมือง ที่สถานที่ดี  ในราคาพันกว่าบาท ได้บ้างไหมค่ะ  อยากได้คำแนะนำจากเพื่อนๆ ที่เคยไปพักมาแล้วค่ะ (ดูภาพในเว็บก็ไม่ชัดเจน ไม่แน่ใจหนะค่ะ)  ขอบคุณมากนะค่ะ

จากคุณ : Country Club - [ 23 ก.ค. 51 08:57:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom