Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

##### สามวันสองคืน @ Rest Detail หัวหิน version กินแหลก #####

ก่อนอื่นต้องออกตัวไว้ก่อนนะครับว่า ผมไม่เคยทำ Review ที่เที่ยวเลย ส่วนใหญ่จะฝังตัวอยู่ในห้องรัชดา บ้าอยู่กับเรื่องรถเท่านั้น กล้องไม่เคยถ่าย ทริปไม่เคยจัด แถมไม่ใช่เซียนร้านอาหารอีกต่างหาก แต่ที่เข้ามาตั้งกระทู้นี้ เพื่อเป็นการขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกๆคนใน BP ที่ทำให้ผม set trip ได้อย่างลงตัว และใช้เวลาได้อย่างคุ้มค่ามากๆ กับการที่ได้ไปพักผ่อนเพื่อชาร์จแบตตัวเอง

ข้อมูลที่ได้ในการไปเที่ยวทั้งหมดในครั้งนี้ ได้มาจากห้อง BP ล้วนๆ และอยากจะบอกว่า แต่ละที่ที่ได้ข้อมูลมา "สุดยอด" จริงๆครับ

จะเป็นอย่างไร ไปตามดูกันครับผม.....................................

จากคุณ : walongkorn - [ 4 ส.ค. 51 18:19:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom