Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สอบถามเรื่องการเช่ารถพร้อมคนขับที่เชียงใหม่ค่ะ

ตอนนี้อยู่ในช่วงวางแผนจะพาพ่อกับแม่ไปเที่ยวเชียงใหม่ช่วงก่อนปีใหม่ค่ะ (ประมาณวันที่ 28-30 ธ.ค) ต้องวางแผนล่วงหน้าหลายเดือนหน่อยเพราะท่านอายุเยอะกันแล้ว (หกสิบกว่าๆ) แล้วช่วงนั้นก็เป็นช่วงพีคด้วยค่ะ ได้ข่าวว่ารถเช่านี่เต็มล่วงหน้ากันนานเลย

ส่วนตัวเราขับรถไม่เป็นนะคะ แล้วจะเช่ารถตู้ก็คงจะใหญ่เกินเพราะไปแค่ 3 คนเอง อยากทราบว่ามีบริการรถเช่าพร้อมคนขับมั้ยคะ แล้วมีบริษัทไหนแนะนำมั้ย ราคาประมาณเท่าไหร่ ควรจะเลือกรถแบบไหนดี (ไม่ได้วางแผนจะไปเที่ยวไหนที่ธุรกันดารมากนะคะเพราะไปกับคนแก่)

จากคุณ : KickAss_Angel - [ 14 ส.ค. 51 11:42:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom