Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review ครั้งแรก +++The Rest Detail @ Beach Villa +++

ทริปนี้ ดองซะหลายเดือน กว่าจะมีโอกาสได้มาลง Review แถมเป็นครั้งแรกด้วยค่ะ

ขอออกตัวก่อนเลยว่าถ่ายรูปไม่ค่อยเป็นค่ะ  ชอบมุมไหนก็ถ่ายไปหมด มุมไหนสวยก็เล็งกล้องที่ใช้ก็คอมแพ็คธรรมดาๆ นี่เลยค่ะ

ทริปนี้เดินทาง เมื่อวันที่ 21-22 มิย.((( นานมากเลย))) จอง Beach Villa  ไว้ 2 หลัง ไปกัน 2 ครอบครัว ออกจากบ้านตั้งแต่เช้าทั้งๆที่บ้านอยู่แค่สมุทรสาครเองค่ะ

รวบรัดตัดความเลยค่ะ บรรยายไม่ค่อยจะเก่งค่ะ

ลิง 3 ตัว พลาดไม่ได้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 17 ส.ค. 51 14:20:39

จากคุณ : สะใภ้เขื่อนดิน - [ 17 ส.ค. 51 14:20:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom