Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

นำภาพบรรยากาศต้อนรับสมจิตร จงจอหอ และ มนัส บุญจำนงค์ บนเครื่องบินของการบินไทยมาฝากเพื่อนๆ ค่ะ

พอดีได้มีโอกาสเดินทางไปกับเจ้านาย เพื่อไปรับต้อนรับ สมจิตร   จงจอหอ และ มนัส บุญจำนงค์ ฮีโร่เหรียญทองและเหรียญเงิน มวยสากลสมัครเล่นเหรียญเงินโอลิมปิกไทย และนักกีฬาไทยทุกคนที่เดินทางกลับประเทศไทยค่ะ บรรยากาศเป็นไปอย่างอบอุ่นมากค่ะ และการบินไทย ก็ได้ทำเซอร์ไพรส์ ให้กับนักกีฬาไทยและคณะกรรมการโอลิมปิกไทยอย่างมาก เลยค่ะ จึงแอบเก็บภาพประทับใจมาฝากเพื่อนๆ กัน ค่ะ เห็นแล้วตื้นตันใจจริงๆ และภาคภูมิใจกับนักกีฬาไทยทุกคนค่ะ เพราะต่างก็เสียสละแรงกายแรงใจในการสร้างชื่อเสียง และศักดิ์ศรีให้กับประเทศชาติ ถึงแม้ว่าจะไม่ได้เหรียญกันทุกคน แต่อยากให้นักกีฬาไทยได้รู้ว่า นักกีฬาไทยทุกคนคือฮีโร่ในดวงใจของเราชาวไทยทุกคนค่ะ จึงอยากให้ชมภาพ และช่วยกันให้กำลังใจแก่นักกีฬาไทยกันทุกคนนะค่ะ

จากคุณ : news_lady - [ 26 ส.ค. 51 10:45:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom