Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

***ไปมาแล้วกับ ไทปูระ พัทยา****

หลังจากเปิดดูในกระทู้ห้องนี้เบื่อ ๆ เช้าวันเสาร์ก็เลยโทรไปจองซะเลย//พนักงานบอกไม่รับจองทางโทรศัพท์วัน ศ./เสาร์ เพราะมีคนยกเลิกบ่อยเราก็บอกเค้าว่าไปแน่นอนทางร.รก็ดีบอกให้ไม่เกิน 3 โมงเย็นนะครับ //เราก็แวะร้านลุงรัน(อร่อยและถูกมากๆๆๆ) เข้าร.รประมาณ 2โมงเย็น
    พอไปถึงร.รก็จอดรถแล้วข้ามถนนเล็ก ๆ ในซอยไปยังตัวร.ร(แต่ร.รนี้เราว่าคนไม่มีรถเนี้ยลำบากเพราะลึกพอดู)  เราจองชั้น 1 แต่พอเข้าไปมีเด็กเล่นน้ำอยู่ดังไปหน่อยก็เปลี่ยนไป ชั้น 3 ค่ะ เพิ่มอีก 200 เป็น 1200 บาท พอเข้าไปในห้อง  ประทับใจมาก ห้องใหม่ดี สำหรับ 1200 ถือว่าคุ้มแต่วิวบริเวณร.รไม่มีอะไรจะเห็นแต่หลังคาบ้านคนค่ะ แอร์ก็เป่าแบบ ลงตัวพอดี ชอบการแต่งห้องของที่นี้ดูเรียบ ๆ ดีแต่ดูโดยรวมแล้วสวยเลยทีเดียว เงียบด้วย  กลางคืนก็ออกไปเที่ยวพอกลับมายามบอกห้องเต็มทุกห้องเลยสงสัยจะเป็นเพื่อน ๆ ในห้องนี้แน่ ๆๆๆ  
    ****มาเล่าให้ฟังนะค่ะว่าไปมาแล้วประทับใจค่ะ และเป็นร.รที่ไปพัทยาจะไปอีกแน่นอน   แต่สระว่ายน้ำเล็กนะค่ะ****

ปล. อย่าลบกระทู้นะค่ะไม่ได้เป็นหน้าม้าร.รด้วยเห็นว่าดีและถูกก็เลยมาเล่าให้เพื่อน ๆ ฟังนะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 31 ส.ค. 51 16:13:21

จากคุณ : แม่น้องภาม - [ 31 ส.ค. 51 15:57:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom