Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

อึ้งกันไปเลยเตียงเสริม ที่ปึกเตียนคาบาน่า ค่ะ

ไม่ใช่ว่าไม่เชื่อเพื่อน ๆ นะคะที่ปึกเตียน
    แต่อยากรู้ว่ามันจะเป็นจริงแค่ไหน จองยากแค่ไหน
    ตอนแรกที่โทรไปก็บอกไม่รับจองนาน ๆ ค่ะ
    แต่ตอนหลังรู้สึกว่าจะให้จองหลาย ๆ เดือนได้
    จองต้นปีค่ะ เพิ่งได้ใช้เมื่อ 23-24 สิงหา ที่ผ่านมา
    สภาพของรีสอร์ทไม่ต้องบรรยายแล้วกันนะคะ
    วันนี้ที่ตั้งใจมา คือ จะเอารูปเตียงเสริมของที่นี่มาให้ดูกันค่ะ

ราคานี้รวมอาหารเช้านะคะ 530 บาท ค๊า !!!

ปล. ไม่แน่ใจว่ามีใครเลยเอาลงหรือยังนะคะ ถ้ามีก็ขออภัยด้วยค่ะ ^^"

แก้ไขเมื่อ 31 ส.ค. 51 21:28:57

จากคุณ : Makota - [ 31 ส.ค. 51 21:28:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom