Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

# # สรุปยอดรายชื่อผู้ร่วมคัดค้าน กรณี การให้สัมปทานอุทยานแห่งชาติทั้ง 10 แห่งแก่เอกชน # #

ดังนั้น  จึงขอเปิดกระทู้นี้เพื่อให้สมาชิกทั้งของห้องบลูและที่แวะมาจากที่อื่น ๆ

ที่มีความประสงค์จะคัดค้านการให้สัมปทานอุทยานแห่งชาติทั้ง 10 แห่งแก่เอกชน

ได้มาร่วมกันลงชื่อคัดค้านในกระทู้นี้ค่ะ

ขอให้ล็อคอินที่มาลงชื่อคัดค้าน ช่วยส่ง  

ชื่อ  -  สกุล  - หมายเลขบัตรประชาชน( อันหลังนี้ แล้วแต่สะดวกใจค่ะ )

จะส่งมาแค่ชื่อ-สกุล ตัวเองคนเดียวก็ได้ค่ะ  หรือจะรวบรวมรายชื่อคนในครอบครัว

เพื่อนฝูง  คนรู้จัก ส่งมาทีเดียวเลยก็ได้นะคะ  ( แต่อย่าบังคับฝืนใจกันนะ )

ยังเปิดรับรายชื่อเรื่อย ๆ ค่ะ เพื่อยื่นในครั้งต่อไป

ภาพเหตุการณ์ตอนไปยื่นเรื่องครั้งที่ 1  ที่กระทรวงทรัพย์ เมื่อเช้าวันที่ 15 กย.

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E7000309/E7000309.html

ถ้าจำนวนรายชื่อมีเยอะ รบกวนช่วยจัดทำใน Excel  ( ช่วยแยกเป็น 3 ช่องนะคะ ชื่อ - สกุล - หมายเลขบัตร ) แล้วส่งมาทางเมล์ ได้เลยค่ะ

ปล. โปรดเลือกส่งเพียงแค่เมล์เดียวเท่านั้นค่ะ

saveournp@hotmail.com    เมล์กลาง

ps_lek@hotmail.com   (ฉินเมิ่งเหยา)      

aliasmeng@hotmail.com    (มิคกี้เม้ง)

preyapa_cmu@hotmail.com   (แม่ซากานะ)

สำหรับผู้ที่มาลงชื่อคัดค้านเพิ่มใหม่ ฉินจะอัพรายชื่อให้เรื่อย ๆ นะคะ

เวลาที่อัพส่วนใหญ่จะเป็นช่วงค่ะ กับช่วงกลางวันค่ะ  

ลงชื่อคัดค้านแล้วรบกวนส่งชื่อ – สกุลมาตามเมล์ที่บอกไว้เลยนะคะ    

บัตรผ่าน กรุณาลงเมล์ที่ติดต่อได้ด้วยนะคะ มีอะไรจะได้ติดต่อกลับได้ค่ะ

วิธีการหาชื่อของตัวเองนะคะ   กดแป้น ctrl+F   จะขึ้นหน้าต่างมาให้  ก็พิมพ์ ล็อคอินของคุณเข้าไป

แล้วคลิกที่ปุ่ม Find Next   ถ้าหาทั่วแล้วไม่เจอชื่อ ลงมาใหม่นะคะ ฉินจะได้เพิ่มเติมให้

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ    

***** ท่านที่จะลงชื่อคัดค้านเพิ่มเติม โปรดเขียนคำว่า ลงชื่อคัดค้านด้วยนะคะ

จะได้เห็นกันจะ ๆ เพราะเริ่มตาลายระหว่างกำลังใจ กับเรื่องเมล์ และเรื่องลงชื่อค่ะ

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ *****

flower    flower    flower    flower    flower    flower

.

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 51 14:49:36

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ย. 51 12:29:47

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 51 21:17:17

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 51 21:14:36

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 51 23:39:53

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 51 23:39:16

จากคุณ : ฉินเมิ่งเหยา - [ 7 ก.ย. 51 08:06:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom