Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ไม่เคยไป วังน้ำเขียว ครับ ยิ่งsearch ดูยิ่งปวดหัวหนัก ไม่รู้จะเลือกที่ไหนดีครับ

พี่ๆ ทุกๆ ท่าน อย่าเพิ่งเบื่อนะครับ

เนื่องด้วยกระผมได้ถูก ภรรยาบังเกิดเกล้าที่บ้านบังคับให้หาข้อมูลรีสอร์ตที่วังน้ำเขียว ซึ่งจะไปเที่ยวปิดเทอมกับลูกๆ (ตค.นี้ครับ) ปีหนึ่งไม่ค่อยได้ไปเที่ยวไหนครับให้หน่อยครับ

งบสัก 15-2,000 หรือน้อยกว่านี้ก็ได้ครับ ภรรยาชอบเที่ยวแบบสบายๆ จะไปสัก 3วัน2คืน

ไปกัน 3 สามคน (พ่อแม่ลูก) คือภรรยาอยากได้ที่พักแบบเป็นหลัง สวยงาม ส่วนตัว ร้านอาหารอร่อย วิวที่พักสวยเห็นวิวทิวทัศน์เขาลาดหลั่นกันไป หรือมีวิวทะเลหมอก  ร้านอาหารตามทางที่อร่อยๆ ใกล้ที่เที่ยวอื่นๆ หรือมีอย่างอื่นที่ท่านจะช่วยแนะนำอีกไหมครับ ผมไปรถเก๋งได้ไหมครับ ทางสะดวกหรือเปล่าครับ

ผมเองก็ไปเที่ยวไม่เก่งครับ ไม่รู้เส้นทาง  ขอบคุณทุกๆ ท่านนะครับ

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ย. 51 14:12:29

จากคุณ : pranum - [ 9 ก.ย. 51 14:00:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom