Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

" บ้านวงศ์บุรี บ้านสีชมพู "

สองวันก่อนพอดีลาพักร้อน เลยออกไปแอ่วที่บ้านวงศ์บุรี มาครับ ผ่านไป ผ่านมาหลายครั้งแล้วไม่เคยเข้าไปเยี่ยมชมเลย อยู่ใกล้ๆแท้ๆ พอได้มีโอกาสเข้าไปชมแล้ว ก็ไม่ผิดหวังครับ เป็นบ้านที่สวยมากๆเลยครับ ไม่อธิบายมากนะครับ ดูจากภาพเอาละกันนะครับ อ้อ เจ้าของบ้านเป็น ลูกหลาน ของ เจ้าพรหมสุนันตา น่ารักมากๆครับ เป็นไกด์นำชมบ้านเองเลย เป็นกันเองมากๆ ถ้าเพื่อนๆ ได้มีโอกาสผ่านมาที่ จังหวัดเล็กๆอย่างจังหวัดแพร่ อย่าลืมแวะมาที่นี่นะครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ
    ปล . รูปค่อนข้างเยอะนะครับ ขออภัยด้วยหากโหลดช้า ขอให้เพื่อนๆแวะชมจะขอบคุณมากๆครับ ไม่เมนท์ไม่ว่ากันครับ อยากช่วยประชาสัมพันธ์ บ้านน่ารักๆ หลังนี้ครับ
    ข้อมูลเพิ่มเติมครับ http://www.ezytrip.com/Thailand/th/North/Phrae/00889/00889.htm

จากคุณ : Noel086 - [ 11 ก.ย. 51 00:49:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom