Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ภูเก็ต - แนะนำโรงแรมแถวกะรนหรือกะตะให้หน่อยครับ เลือกไม่ถูกจริงๆ ดูจนตาลายไปหมดแล้ว

จะไปภูเก็ตปลายเดือนพฤศจิกายนครับ จะไปค้างสองคืน กะไปพักผ่อนเล่นน้ำเท่านั้นครับ คราวนี้ผมอยากจะไปพักไม่กะรนก็กะตะ แต่โรงแรมมันเยอะมากจนเลือกไม่ถูก ผมก็ไม่เคยไปสองหาดนี้เลย ก็เลยไม่รู้ว่าถนนหนทางหรืออาหารการกินแถวนั้นเป็นยังไง ช่วยแนะนำหน่อยครับ

โรงแรมที่อยากจะพักนะครับ
    ถ้าติดหาดได้ก็ดี ไม่อยากให้มีถนนกั้น
    ไม่งั้น ถ้าต้องเดินไปหาด ก็ขอให้เดินนิดเดียวครับ
    ขอวิวจากห้องเห็นทะเล
    มีสปาด้วย
    ขอสระว่ายน้ำใหญ่ๆ  
    ขอห้องตกแต่งสวย
    ถ้ามี pool access ด้วยยิ่งดี

งบไม่เกินหกพันต่อคืนครับ

จากคุณ : Freedom and Justice - [ 14 ก.ย. 51 11:43:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom