Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+ + + ขอรวมพล "คนถักหมวก" และ คนที่สนใจ "เรียนถักหมวก" ฟรี ค่ะ + + +

สืบเนื่องจาก โครงการ "หมวกกันหนาวเพื่อน้อง" โดยคลับเรารักโปสการ์ด   กระทู้นี้

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E7048408/E7048408.html

หนึ่งในกิจกรรมนี้ ก็คือ ถักหมวกกันหนาวด้วยมือ เพื่อส่งมอบให้น้อง ๆ ไม่จำกัดสี ขนาด และจำนวน

จากกระทู้ดังกล่าวมีคนสนใจถักหมวกไหมพรมมากมาย เลยขอพื้นที่ของกระทู้นี้มาลงชื่อแสดงความจำนงถักหมวก
    พร้อมบอกกล่าว ความคืบหน้าของหมวก สี ลาย ที่ถัก ให้ผู้ร่วมขบวนการทราบดีมั๊ยค่ะ...ที่นี่เลยค่ะ...

สำหรับใครที่สนใจเรียนถักหมวกไหมพรม  งานนี้มีคุณ ฮิปโปวดี หรือ คุณกุ้ง  มือโปรจากห้องงานฝีมือ
    ให้เกียรติมาสอนถักหมวกให้ฟรี ในวันเสาร์ที่ 27 กันยายน นี้นะคะ

เวลา สถานที่ และอุปกรณ์ จะแจ้งให้ทราบอีกทีค่ะ

------

สำหรับหมวกที่ถักเสร็จ หรือหมวกที่มีอยู่แล้ว สามารถส่งมาได้ตามที่อยู่ข้างล่างนี้

คุณ กิตติมา ตู้ ปณ.165 ปณศ. ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 10310

(หมายเหตุ* : หากไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป  ขอความกรุณาแจ้งชื่อและที่อยู่ของท่าน แนบมากับหมวกถักที่บริจาคด้วย เพื่อความสะดวกในการทำบัญชีของบริจาค และการส่งโปสการ์ดขอบคุณหรือเอกสารสรุปผลการดำเนินงานของโครงการไปถึงท่านค่ะ)

ถักเสร็จหลาย ๆ ใบแล้วค่อยส่งทีเดียวก็ได้ค่ะ (ประหยัดดี)
    รบกวนส่งหมวกภายใน   >> วันที่ 9 พฤศจิกายน 2551 <<  นี้นะคะ

ว่าแล้ว เราก็มาร่วมลงชื่อถักหมวกด้วยกันดีกว่า.... สาวน้อยปะแป้ง
    หากมีข้อสงสัยอะไร สอบถามได้จากหน้ากระทู้นี้เลยจ้า...

ภาพประกอบจากนู๋กิ๊บส์...ค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 12 ต.ค. 51 13:38:51

แก้ไขเมื่อ 12 ต.ค. 51 13:37:28

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 51 18:23:04

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ย. 51 04:58:16

จากคุณ : _iOFFer_ - [ 25 ก.ย. 51 04:31:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom