Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนคุณ skybox หรือท่านอื่น ๆ ค่ะ จากสถานี Shinimamiya ใน Osaka จะไป สถานี Kyoto ยังไงคะ

จากสถานี Shinimamiya ใน Osaka จะไป สถานี Kyoto ยังไงคะ ที่ประหยัดที่สุด

ดูใน web เขาบอกให้นั่ง JR osaka loop line ไปลงโอซากาก่อน แล้วต่อ JR อีกต่อนึงเพื่อไปสถานี Kyoto ทั้งหมด 890 เยน

มีสายอื่นที่ประหยัดกว่านี้มั้ยคะ งบน้อยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : kko - [ 8 ต.ค. 51 11:15:16 A:202.28.62.245 X: TicketID:077175 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom